

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi katika Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali kwa ajili ya Walimu wa Skuli za Sekondari na Msingi kama ifuatavyo:-

1. ***Mwalimu wa Grade A Sayansi (Physics & Mathematics) – Unguja nafasi 21 na Pemba 23. Mchanganuo wa ajira hizo kwa Wilaya ni kama ifuatavyo:-***

UNGUJA

NAM	WILAYA	DEGREE
1	MJINI	1
2	MAGHARIBI 'B'	1
3	MAGHARIBI 'A'	2
4	KUSINI	3
5	KATI	5
6	KASKAZINI 'A'	6
7	KASKAZINI 'B'	3
JUMLA KUU		21

PEMBA

NAM	WILAYA	DEGREE
1	MKOANI	3
2	CHAKE CHAKE	5
3	WETE	5
4	MICHEWENI	10
JUMLA KUU		23

Sifa za Muombaji:

- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu katika masomo ya "Physics & Mathematics" kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
 - Awe Mzanzibari, mwenye umri usiozidi miaka 46
2. ***Mwalimu wa Grade B Sayansi (Physics & Mathematics) Unguja nafasi 34 na Pemba 40. Mchanganuo wa ajira hizo kwa Wilaya ni kama ifuatavyo:-***

UNGUJA

NAM	WILAYA	DIPLOMA
4	KUSINI	7
5	KATI	10
6	KASKAZINI 'A'	10
7	KASKAZINI 'B'	7
JUMLA KUU		34

PEMBA

NAM	WILAYA	DIPLOMA
1	MKOANI	13
2	CHAKE CHAKE	10
3	WETE	9
4	MICHEWENI	8
JUMLA KUU		40

Sifa za Muombaji:

- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu katika masomo ya “Physics & Mathematics” kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
 - Awe Mzanzibari, mwenye umri usiozidi miaka 46
3. ***Mwalimu wa Grade A Sanaa (Geography & English) Nafasi 5 – Pemba. Mchanganuo wa ajira hizo kwa Wilaya ni kama ifuatavyo:-***

NAM	WILAYA	DIPLOMA
1	MKOANI	2
2	MICHEWENI	3
JUMLA		5

Sifa za Muombaji:

- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu katika masomo ya “Geography & English” kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
- Awe Mzanzibari, mwenye umri usiozidi miaka 46

4. **Mwalimu wa Grade B Sanaa Msingi nafasi 194 – Pemba. Mchanganuo wa ajira hizo kwa Wilaya ni kama ifuatavyo:-**

Walimu wa Diploma ya Msingi Sanaa

NAM	WILAYA	SANAA
1	CHAKE CHAKE	39
2	WETE	9
3	MKOANI	16
4	MICHEWENI	22
JUMLA KUU		86

Walimu wa Diploma Sayansi.

NAM	WILAYA	SAYANSI
1	CHAKE CHAKE	9
2	WETE	23
3	MKOANI	34
4	MICHEWENI	42
JUMLA KUU		108

Sifa za Muombaji:

- Awe amehitimu Stashahada ya Msingi ya Ualimu wa Sayansi au Sanaa kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
- Awe Mzanzibari, mwenye umri usiozidi miaka 46

Jinsi ya Kuomba:

- Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya **Kielektronik** kupitia Mfumo wa (Zan-Ajira) www.zanajira.go.tz kuanzia tarehe 04 Januari, 2023 hadi tarehe 10 Januari, 2023
- Mfumo huo pia unapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini www.tusmz.go.tz
- Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi pamoja na Wilaya anayoiombea.

TANBIHI:

Tume ya Utumishi Serikalini inawatahadharisha waombaji wote kwamba ajira zinatolewa bure. Hivyo, wanatakiwa kujiepusha na Matapeli wanaotumia nafasi hizi kwa kujipatia kipato kisicho cha halali.